Trung Tâm Đào Tạo Mạng Máy Tính Nhất Nghệ   Trung Tâm Đào Tạo Mạng Máy Tính Nhất Nghệ
Trang Chủ Giới Thiệu Chương Trình Học Tài Liệu Lịch Khai Giảng Học Phí Việc Làm Lộ trình học

Go Back   Trung Tâm Đào Tạo Mạng Máy Tính Nhất Nghệ > MICROSOFT AREA > Sharepoint Server
Đăng Ký Thành Viên Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Sharepoint Server Người Quản Trị : Lưu Hoàng Giang

Vui lòng gõ từ khóa liên quan đến vấn đề bạn quan tâm vào khung dưới , trước khi đặt câu hỏi mới.

Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 06-10-2018, 00:06
NgoTuanAnh NgoTuanAnh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Mới Đăng Ký

Xin hướng dẫn về SharePoin

Em chào các thầy, các anh, các chị!
Em là thành viên mới còn bỡ ngỡ nên có gì không phải mong mọi người thông cảm, em tìm được Diễn đàn khi đang seach Sharepoin.
Em đang quản trị khoàng 50 cái PC của cơ quan nhà nước, cơ quan em chỉ có mạng LAN thôi, em đang muốn tìm hiểu để làm 1 trang web nội bộ nhưng là chỉ muốn và thích thế thôi chứ em vẫn mù tịt chưa biết gì cả, em nghe nói Sharepoin có thể giải quyết vấn đề này nên hôm nay em lên đây xin hỏi mọi người vài câu hỏi mong mọi người giải đáp giúp em ạ.
1. Có phải SP giải quyết được vấn đề của em không ak?
2. Nếu em muốn tìm hiểu và học về SP thì có phải học qua lớp đào tạo nào và ở đâu không ạ?
3. Trường hợp em không có thời gian học thì có thể vừa nghiên cứu tài liệu vừa giao lưu học hỏi các thầy các anh ở đây được không ạ?
Bước đầu em chi dám hỏi thế thôi ạ, mong mọi người giải đáp giúp em, em xin cảm ơn nhiều./.
Sponsored links
Trả lời

Bookmarks

Ðiều Chỉnh