Trung Tâm Đào Tạo Mạng Máy Tính Nhất Nghệ   Trung Tâm Đào Tạo Mạng Máy Tính Nhất Nghệ
Trang Chủ Giới Thiệu Chương Trình Học Tài Liệu Lịch Khai Giảng Học Phí Việc Làm Lộ trình học

Go Back   Trung Tâm Đào Tạo Mạng Máy Tính Nhất Nghệ > RESOURCE > Pre Exams
Đăng Ký Thành Viên Thành Viên Lịch Ðánh Dấu Ðã Ðọc

Pre Exams Thảo luận các vấn đề trước và sau khi thi.

Vui lòng gõ từ khóa liên quan đến vấn đề bạn quan tâm vào khung dưới , trước khi đặt câu hỏi mới.

Trả lời

Ðiều Chỉnh
Old 13-11-2014, 08:25
kunngoc kunngoc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Đam Mê

Talking Hướng dẫn cách đọc file vce khi không có bản VCE Exam Simulator mới nhất

Chào các Bạn,

Hiện mình thấy việc mọi người tìm kiếm phần mềm VCE Exam Simulator bản mới nhất khó khăn (lúc mình viết bài này VCE Exam Simulator đang ở phiên bản 1.1.7).
Mình thấy có 1 cách đơn giản để đọc file vce khi không có bản VCE Exam Simulator mới nhất mà nhiều bạn vẫn chưa biết (các bạn biết rồi thì không nói làm gì nữa).
Mỗi lần ra phiên bản VCE Exam Simulator mới, trang examcollection.com sẽ cập nhật lại toàn bộ đề thi, lúc này nếu bạn vào download đề thi sẽ bắt buộc phải dùng VCE Exam Simulator mới nhất mới đọc được đề thi. Vậy mình sẽ lấy đề thi đó trước khi VCE Exam Simulator cập nhật bản mới, vậy là giải quyết được vấn đề rồi.

Sau đây là cách để các bạn đọc file vce:
1. Tìm bản VCE Exam Simulator mới nhất có thể: hiện mình đang dùng bản 1.1.5 (Link down thì GG ra cả đống, do nhất nghệ cấm đưa link nên mình không đưa vào). Các bạn có thể dùng bản khác.
2. Vào trang http://examsforall.com/ để tìm kiếm đề thi của mình
Trang http://examsforall.com/ đã lấy toàn bộ đề thi từ examcollection.com, cập nhật theo ngày luôn. Tất nhiên mình vẫn phải vào trang examcollection.com để xem số vote và comment của đề thi vì trang http://examsforall.com/ không có thông số vote.
3. Dùng phần mềm VCE Exam Simulator của bạn để đọc file vce.

Lưu ý:
1. Các bạn phải tìm bản VCE Exam Simulator càng mới càng tốt vì các file vce sau này được xây dựng trên bản mới.
2. Đây là cách chữa cháy tạm thời, hy vọng sẽ có cách triệt để hơn. Nhưng với các đề thì cũ thì yên tâm nhé.
Những người sau đây đã gửi lời cảm ơn kunngoc vì bài viết hữu ích này:
Old 13-11-2014, 08:30
Đam Mê

Như vậy, nếu các bạn dùng bản 1.1.5 (nếu mình nhớ không nhầm thì bản này ra vào đầu tháng 10/2014)
=>các bạn sẽ đọc được đề thi ra trước tháng 10/2014 nhé.
Old 13-11-2014, 09:00
huy76 huy76 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Mới Đăng Ký

Tùy thôi bạn ơi. mình dùng 1.1.7 mà chỉ mở được 1 số đề ở đây thôi ko mở được bộ đề ở Examforall.com, còn bên Examcollection.com thì ko mở được cái nào luôn. nên ôn luyện rất khó khăn.
Những người sau đây đã gửi lời cảm ơn huy76 vì bài viết hữu ích này:
Old 13-11-2014, 09:02
Đam Mê

Trích:
Nguyên văn bởi huy76 View Post
Tùy thôi bạn ơi. mình dùng 1.1.7 mà chỉ mở được 1 số đề ở đây thôi ko mở được bộ đề ở Examforall.com, còn bên Examcollection.com thì ko mở được cái nào luôn. nên ôn luyện rất khó khăn.
1.1.7 là phiên bản chưa hoàn chỉnh mà bác.
Nêu bản 1.1.7 chuẩn thì đề thi nào cũng phải mở được mới phải.
Bác đang ôn đề nào không mở được gửi em xem được không?

thay đổi nội dung bởi: kunngoc, 13-11-2014 lúc 09:08
Những người sau đây đã gửi lời cảm ơn kunngoc vì bài viết hữu ích này:
Trả lời

Bookmarks

Ðiều Chỉnh